Cikakken Bayani
Kuna nan: Gida » Kaya » Kayan aiki na asibiti » Gadon asibiti na lantarki » Wutar lantarki ta Lantarki

saika saukarwa

Asiditin aiki na lantarki uku

McF0008 CROBLE BEGHAN, wani abu mai ma'ana da daidaitacce mai haƙuri mai haƙuri wanda aka tsara don saduwa da bukatun kiwon lafiya.
Kasancewa:
adadi:
Buting na Facebook
Butomar Rarrabawa Twitter
maɓallin raba layi
Wechat Rarring Bann
LinkedIn Raba Button
maɓallin keɓaɓɓiyar
Whatsapp Rarrabawa
ShareShas
  • MCF0008

  • Mecan

Asiditin aiki na lantarki uku

Lambar Model: MCF0008



Asibitin Aiki na lantarki uku:

Gabatar da gadon asibiti na CRKO, mai ladabi da daidaitacce mai haƙuri mai haƙuri wanda aka tsara don saduwa da bukatun kiwon lafiya. Tare da tsaftataccen gini da kayan aikin gyara, wannan gado na wannan asibiti yana ba da ta'aziyya, aminci, da dacewa ga duka marasa lafiya da masu kulawa.

Asiditin aiki na lantarki uku 


Abubuwan da ke cikin Key:

  1. Daidaitacce zane: Wannan gadonta na asibiti yana da ayyuka masu daidaitawa da yawa don saukar da kwanciyar hankali mara lafiya don saukar da masaniyar haƙuri da kuma bukatun likita. Za'a iya daidaita kusurwoyin baya daga 0 ° zuwa 75 °, rami na gwiwa daga 0 ° zuwa 35 °, kuma yana iya daidaita sassauƙa don matsayi mai haƙuri daban-daban matsayi.

  2. Dogara mai dorewa: An ƙera shi daga kayan karfe-ƙayyadadden kayan masarufi, wannan gado na asibiti yana tabbatar da tsewa da kwanciyar hankali, wanda yake iya tallafawa matsakaicin nauyin ɗaukar nauyin 250kg.

  3. Tsarin daidaitawa: sanye take da fasalulluka masu mahimmanci ciki harga wurin shiga, masu zane-zanen Aluminum don aminci, da kuma jin daɗin jeri don ayyukan likita.

  4. Na'urorin haɗin gwiwar na zaɓi: Sanya gado bisa ga takamaiman bukatun tare da kayan haɗi na zaɓi, cubers Centros don inganta ta'aziyya, da kuma rigunan shirya don dacewa da haƙuri.





Bayani na Fasaha:

  • Gaba ɗaya: 2150mm970mm500-750mm (lwh)

  • Girman gado mai girma: 1900mm850mm (LWW)

  • Kayan abu: Karfe Siyarwa

  • Load ɗaukar ƙarfin: 250kg

  • Daidaitacce: kusurwa ta baya (0-75 °), kwana na gwiwa (0-35 °), daidaitawa mai tsayi (640mm-430mm)

  • Kayan haɗi na zaɓi: Pp Gardara, Casters Casters Centers, Board tebur



Aikace-aikace:

Mafi dacewa ga asibitoci, gidajen masu kulawa, wuraren kula da farfadowa, gado asibitinmu na dogon lokaci na samar da mahimmancin magani ko dawowa.








    A baya: 
    Next: