LABARAI
Kuna nan: Gida » Labarai » Labaran Masana'antu

Labaran Masana'antu

  • Ingantattun Hanyoyi Don Rage Sikari da Hawan Jini
    Ingantattun Hanyoyi Don Rage Sikari da Hawan Jini
    2023-09-22
    Hawan jini da hawan jini al'amuran kiwon lafiya ne gama gari a cikin al'umma a yau, kuma suna da matukar tasiri ga lafiyar zuciya.Koyaya, ta hanyar fahimtar waɗannan matsalolin da ɗaukar salon rayuwa mai kyau da matakan jiyya, zamu iya rage haɗarin kuma mu kula da warkar da cututtukan zuciya.
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Magance Cutar Zuciya
    Yadda Ake Magance Cutar Zuciya
    2023-09-15
    Ciwon zuciya ya kasance babban ƙalubale na kiwon lafiya a cikin al'ummar yau, tare da ciwon zuciya (cutar zuciya) yana ɗaya daga cikin mafi tsanani nau'i.Kowace shekara, miliyoyin rayuka suna rasawa ko kamuwa da cututtukan zuciya, yana mai da mahimmanci fahimtar alamun da amsa daidai.Wannan labarin p
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Rage Hadarin Hawan Jini
    Yadda Ake Rage Hadarin Hawan Jini
    2023-08-31
    Hawan jini cuta ce ta yau da kullun.Idan ba a kula da shi ba na dogon lokaci, zai iya haifar da mummunar lalacewa ga muhimman gabbai kamar zuciya, kwakwalwa da koda.Saboda haka, yana da matukar muhimmanci a fahimta da kuma hana hawan jini a kan lokaci.
    Kara karantawa
  • Rigakafi da Kulawa da Ciwon Jiki-Kashi na 1
    Rigakafi da Kulawa da Ciwon Jiki-Kashi na 1
    2023-08-17
    Ƙunƙarar ƙwayar cuta ta Perioperative, ko ƙananan zafin jiki yayin tiyata, na iya samun tasiri mai mahimmanci ga sakamakon haƙuri.Yana da mahimmanci ga ƙwararrun likitocin su ba da fifiko ga rigakafi da sarrafa wannan yanayin.Kula da yanayin zafin jiki na yau da kullun ba kawai yana inganta jin daɗin haƙuri ba amma kuma yana rage haɗarin rikitarwa kamar cututtukan wurin tiyata, asarar jini, da matsalolin zuciya.Ta hanyar aiwatar da ingantattun dabarun ɗumama da yin amfani da fasaha na ci gaba, za mu iya tabbatar da aminci da ƙwarewar aikin tiyata ga marasa lafiya.Bari mu haɓaka mayar da hankali kan yaƙar hypothermia tare da kiyaye jin daɗin waɗanda aka damƙa mana.
    Kara karantawa
  • Buɗe MRI Scanners Kawar da Claustrophobic Tsoro
    Buɗe MRI Scanners Kawar da Claustrophobic Tsoro
    2023-08-09
    Hoto na maganadisu na maganadisu (MRI) yana ɗaya daga cikin mahimman fasahar hoton likita a yau.Yana amfani da filayen maganadisu masu ƙarfi da mitar rediyo don samun ɓangarorin ɓangarorin ɓangarorin ɓangarorin ɓangarorin ɓangarorin da ba su mamayewa ba, suna taka muhimmiyar rawa wajen gano cututtuka da yawa.Duk da haka,
    Kara karantawa
  • Yadda za a Zaɓi Madaidaicin Kula da Mara lafiya don Buƙatunku: Cikakken Jagora
    Yadda za a Zaɓi Madaidaicin Kula da Mara lafiya don Buƙatunku: Cikakken Jagora
    2023-08-08
    Kuna neman cikakken mai saka idanu na haƙuri don biyan bukatun ku?Cikakken jagorar mu ya rufe ku.Gano mahimman abubuwan da za a yi la'akari lokacin zabar mai saka idanu mara lafiya kuma tabbatar da kyakkyawan aiki.Kada ku rasa wannan jagorar ta ƙarshe wacce za ta taimake ku yanke shawara mai ilimi.
    Kara karantawa
  • Jimlar shafuka 11 Je zuwa Shafi
  • Tafi